ทำงานที่อุบล ปั๋นเว็บ

ขอเชิญพูดคุยทุกๆเรื่อง เกี่ยวกับ จังหวัดอุบลราชธานี เชิญ ชาว อุบล ได้เลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
killerseo

ทำงานที่อุบล ปั๋นเว็บ

โพสต์โดย killerseo » จันทร์ ก.ย. 03, 2012 12:04 pm

รับสมัครพนักงานปั๋นเว็บสายถึก เงินเดือนตามความสามารถไม่จำกัดวุฒิ งานไม่ซ้ำซาก มีความเป็นกันเอง ต้องรักในงานที่ทำ และขอร้องคนที่ไม่มีความรู้เรื่อง sEo ไม่ต้องโทรมาน่ะจ้ะ (แต่ถ้าสนใจจริงๆๆ เราจะสอนให้) และอีกอย่างถ้าไม่สู้งานก็ไม่ต้องโทรมานะจ้าเสียเวลา รับจำนวนจำกัด ถ้าสนใจโทรมาที่เบอร์ 0868703349

killerseo

Re: ทำงานที่อุบล ปั๋นเว็บ

โพสต์โดย killerseo » อังคาร ก.ย. 04, 2012 9:14 am

ตอนนี้กำลังคัดเลือกคนดี มีฝีมือ ที่อยู่อุบลนะจะ เราจะสัมภาษณ์กันแบบ online ทำงานประจำ ส่วนคนที่จะเอาไปทำที่บ้าน ต้องรอรอบ 2 จ้า

nnnn

โพสต์โดย nnnn » อังคาร ก.ย. 04, 2012 3:23 pm

อยู่แถวไหนคะ..

fooh
ติดต่อ:

โพสต์โดย fooh » พุธ ก.ย. 05, 2012 10:53 am

พี่หนูสนใจถ้า่ไม่มีความรู้เรื่องSEOจะสอนให้หรอค่ะ

killerseo

โพสต์โดย killerseo » อังคาร ก.ย. 11, 2012 8:18 am

สอนจ้า ถ้ามีใจรักในการทำงาน ซื่อสัตย์ ขยัน อดทน หนักเอาเบาสู้ อีกอย่างถ้าจะมาทำงานแค่ 4-5 เดือนเพื่อรองานใหม่ ไม่ต้องมาจ้า ขี้เกียจสอน สนใจโทรติดต่อด้านบนหรือ mail มาที่ blackfridayc(at)live.com

สถานที่ตั้งอยู่ในตัวเมืองอุบล เงินเดือนตามความสามารถ ถ้าอยากได้เงินเดือนสูงความสามารถและความรับผิดชอบต่องานต้องสูงไปด้วยจ้า ทำงานประจำ หยุดสัปดาห์ละครั้ง ชุดยูนิฟอร์ม ประกันสังคม
และอื่นๆๆ

fooh
ติดต่อ:

โพสต์โดย fooh » อังคาร ก.ย. 11, 2012 6:03 pm

สนใจมากค่ะ 0882386788

killerseo

โพสต์โดย killerseo » จันทร์ ก.ย. 17, 2012 9:51 am

อีกอย่างนะครับ การที่น้องๆๆ อยากจะได้งาน น้องๆๆจะต้องติดตามเจ้าของงาน ติดต่อสอบถาม ไม่ใช่การทิ้งเบอร์โทร แล้วให้เจ้าของงานติดต่อกลับ มันบ่งบอกว่ความกระตือรือร้นที่อยากจะทำงานให้เขาาคนสมัครงานเป็นคนอย่างไร ไม่มีที่ไหนเขาทำกันนะครับ ที่ให้เจ้าของงานติดต่อกลับ เจ้าของงานเขาต้องการคนที่มีความกระตือรือร้น สิ่่งเล็กๆๆอย่าได้มองข้ามนะครับ เพราะมันเกี่ยวโยงถึงกันไปหมด เพราะเราอยู่ในยุค Social ไปแล้ว

killerseo

โพสต์โดย killerseo » พุธ ก.ย. 19, 2012 3:09 pm

[quote="nuanna2"]นอ้งก็ทำงานด้านนี้น่ะค่ะ ทำเร็ว แต่น้องมีงานประจำแล้ว ทำเป็น พาสทาม ได้ไหมค่ะ

:D :D
น้องทำบอลให้ใครหรือจ๊ะ ถ้าทางจะเก่งน่าดู อย่างนี้ต้องศึกษาด้วย กำไรดีแน่ๆๆ

seojunior

โพสต์โดย seojunior » พุธ ต.ค. 03, 2012 4:08 pm

เบอร์เจ้าของกระทู้โทรไม่ติดแล้ว

killerseo

โพสต์โดย killerseo » อาทิตย์ ต.ค. 07, 2012 9:39 pm

สอบถามรายละเอียดของงาน ได้ที่ blackfridayc@live.com online 24 hour ขั้นตอนในการรับสมัคร
1.พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น 30%
2.ทดสอบปฏิบัติจริง 60%
3.มีคนค้ำประกัน 10%

บุคคลท่านใดที่คิดอยากจะทำงานที่อุบล ไม่อยากจะไปทำงานกรุงเทพเพื่อที่จะได้ค่าแรงสูงๆๆ ค่าครองชีพก็สูงตามไปด้วย สนใจ สอบถามได้ที่ mail เบอร์โทรปิดไปแล้ว ไม่ต้องโทรมานะครับ เพราะเบื่อตอบคำถามเดิมๆ เช่น seo คืออะไร ถามกันมาได้อย่างไร ในเมื่อจะมาทำงานกับเขาแล้วยังไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร การที่ผมไม่บอกรายละเอียดต่างๆ ออกทางสื่อมาก เพราะว่าคุณยังไม่ผ่านทดสอบทั้ง 3 อย่างเลย
มันเป็นการคัดเลือกคน ส่วนเงินไม่ต้องห่วงว่าจะได้เท่าไหร่ รับรองว่าได้เยอะกว่าที่อื่นเขาจ้างแน่ ถ้าคุณเก่งจริงในสายงานที่ผมต้องการ ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่เงินเดือนของผู้ว่าจ้าง แต่มันอยู่ที่ตัวผู้สมัครจะทำได้ไหม คงจะเข้าใจความหมายนะครับ ขอให้ทุกคนโชคดี

seojunior

โพสต์โดย seojunior » จันทร์ ต.ค. 08, 2012 10:16 am

ส่งเมล์ไปแล้วนะคะ

killerseo

โพสต์โดย killerseo » พฤหัสฯ. ต.ค. 18, 2012 1:33 pm

seojunior เขียน:ส่งเมล์ไปแล้วนะคะ

รบกวน ขอหัวเรื่องครับ ไม่ทราบว่าเป็นฉบับไหนครับ

พาย

โพสต์โดย พาย » พฤหัสฯ. ต.ค. 18, 2012 8:24 pm

ขนาดนี้แค่สมัคร ถ้าทำงานด้วยจริงๆคงเยอะ กว่านี้

killerseo

โพสต์โดย killerseo » ศุกร์ พ.ย. 02, 2012 1:20 pm

พาย เขียน:ขนาดนี้แค่สมัคร ถ้าทำงานด้วยจริงๆคงเยอะ กว่านี้
ไม่ได้เยอะนะครับ ทุกวันนี้การแข่งขันมันสูงนะครับ ถ้าได้ทำด้วยกันจริงๆๆ ทุกเรื่องสามารถคุยกันได้ครับ ขอให้คุณโชคดีกับการคัดเลือกก่อนนะครับ

killerseo

โพสต์โดย killerseo » ศุกร์ พ.ย. 02, 2012 1:21 pm

seojunior เขียน:ส่งเมล์ไปแล้วนะคะ

เมล์ชื่อว่าอะไรครับ

ย้อนกลับไปยัง